SAMSUNG (सॅमसंग) चा फोनचा एका माणसाच्या खिशात स्फोट….विडिओ पहा

0
1254
samsung-phone-explode

SAMSUNG (सॅमसंग) स्मार्ट फोनला बहुदा साडेसाती चालू आहे. काही महिन्यांपूर्वीच दक्षिण कोरियन टेक्नॉलॉजी दिग्गजाने गॅलक्सी नोट 7 चे स्मार्टफोन बंद पडतायत असे सांगितले, दुसऱ्या स्मार्ट फोन ने आज एका माणसाच्या खिशात पेट घेतला.

2013 मध्ये रिलीज झालेल्या एका सॅमसंग ग्रँड डुओस मॉडेलमाणसाच्या शर्टच्या खिशात होता, चॅनल न्यू एशियाच्या अहवालात म्हटले आहे. इंडोनेशियातील माणूस जमिनीवर पडतो असे दिसते कारण त्या फोनचा स्फोट होऊन त्याच्या शर्ट काढून टाकण्याचा प्रयत्न करतो.

SAMSUNG (सॅमसंग) चा फोनचा स्फोट व्हिडिओचा ग्राफिक सीसीटीव्ही फुटेज,

Samsung ने CNET ला सांगितले की विडिओ मधील डिव्हाइसमध्ये डुप्लिकेट बॅटरी लावण्यात अली होती म्हणून हा प्रकार घडला. वापरलेल्या उपकरणावरील बॅटरी सॅमसंगाने किंवा सॅमसंगने अधिकृत केलेल्या कंपनीने तयार केली नव्हती, असे त्याने म्हटले आहे. “सॅमसंगच्या सिन्युअर किंवा मान्यताप्राप्त बॅटरीचा वापर करण्यासाठी सॅमसंग उत्पादनांमध्ये विशेषतः डिझाइन केलेले डिझाइन आमच्या ग्राहकांनी वापरावे आमची प्रामाणिक इच्छा आहे.”

गेल्या वर्षी, सॅमसंगने गॅलेक्सी नोट 7 ची आठवण करून दिली की, हँडसेटमध्ये स्फोट झाल्याची अनेक घटनांची नोंद झाली.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here