लोणी काळभोर येथे स्टेज कोसळून एकाचा मृत्यू तर तीन जण जखमी

पुणे : लोणी काळभोर येथे स्टेज कोसळून एकाचा मृत्यू झाला आणि तीन जण जखमी झाले. लोणी काळभोर परिसरातील वडकी गावात ही घटना घडल्याची माहिती पुणे शहर पोलिसांनी दिली.

वडकी गावात रविवारी सायंकाळी ४.४५ वाजता आयोजित बैलगाडी शर्यतीच्या कार्यक्रमादरम्यान ही दुर्दैवी घटना घडली. या घटनेत विकास कोले या तरुणाला जीव गमवावा लागला आहे. शुभम लोखंडे, मयूर लोखंडे आणि विकास ढमाले या जखमींना तातडीने सह्याद्री रुग्णालयात वैद्यकीय उपचारासाठी दाखल करण्यात आले, अशी माहिती पोलिसांनी दिली.

शर्यतीदरम्यान मुसळधार पावसामुळे लोकांनी पावसाच्या पाण्यापासून स्वतःचे संरक्षण करण्यासाठी स्टेजखाली आश्रय घेतला. दुर्दैवाने, स्टेजच्या खाली चार लोक आश्रय घेत असताना, ते अचानक कोसळले, एकाचा मृत्यू झाला आणि इतरांना दुखापत झाली.

घटनेनंतर सर्व जखमी व्यक्तींना तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. जिथे त्यांना सध्या वैद्यकीय सेवा दिली जात आहे. स्टेज कोसळण्याचे नेमके कारण शोधण्यासाठी पोलिसांनी तपास सुरू केला असून, चौकशी सुरू आहे.

See also  कोणत्याही अफवांवर विश्वास ठेवू नका,मावळात 'धनुष्यबाण'च चालवा - अजित पवार