इंडियन डेंटल असोसिएशन, पुणे ( वेस्ट ) ची कार्यकारणी जाहीर

औंध – पुणे येथील नामांकित अशा इंडियन डेंटल असोसिएशन पुणे वेस्ट ची २०२४ ची नवीन कार्यकारणी जाहीर करण्यात आली .
यामध्ये डॉ वैभव तोरडमल यांची अध्यक्षपदी ,डॉ. बालाजी सदाफुले यांची सचिव पदी ( दोन वर्षे), डॉ मोनिका दहीवलेकर यांची भावी अध्यक्ष म्हणून निवड करण्यात आली.


यावेळी असोसिएशन चे संस्थापक अध्यक्ष डॉ. अजित कदम व सदस्य डॉ.योगेश पंडित, डॉ तुषार तरवटे डॉ. गणेश गरुड,डॉ. गौरांग पाटील, डॉ. हरीश सोनार , डॉ.प्रणव पाटील,डॉ.निकुंभ, डॉ.राकेश शालघर डॉ.विधी भानुशाली,डॉ.जयश्री महाजन,डॉ. प्रियांका सदफुले , डॉ.पल्लवी जाधव,व इतर सदस्य उपस्थित होते. हा कार्यक्रम ‘सयाजी हॉटेल ‘ वाकड येथे आयोजित करण्यात आला होता. असोसिएशन च्या माजी महिला अध्यक्षा डॉ मिनल सपाटे यांनी नूतन कार्यकारणीस शुभेच्छा दिल्या.

See also  औंधमधील रस्ता रुंदीकरणासाठी पोलीस खात्याची जागा मिळणार - आमदार सिद्धार्थ शिरोळे