नर्‍हे येथे वाईन शॉप मालकाला लुटले

पुणे : नर्हे येथील गजबजलेल्या बाजारपेठेतील वाईन शॉपवर अज्ञात व्यक्तीने हवेत गोळीबार करून मालकाला धमकावण्याचा प्रयत्न केल्याची माहिती पोलिसांनी दिली.

हिरो वाईन शॉपमध्ये रविवारी रात्री अकराच्या सुमारास मालक तुकाराम सोपान इंगळे हे दुकान बंद करून बाहेर जात असताना ही घटना घडली. मोटारसायकलवरून आलेल्या दोन व्यक्तींनी इंगळे यांच्याजवळ जाऊन त्यांच्याकडील २.१९ लाख रुपये चोरण्याचा प्रयत्न केला. इंगळे यांनी प्रतिकार केला असता आरोपींपैकी एकाने त्यांना धमकी देण्यासाठी हवेत गोळी झाडली.

त्यानंतर आरोपींनी पैशांची मागणी केली, मात्र इंगळे यांनी ती देण्यास नकार दिला. आरोपींनी मोटारसायकलवरून पळ काढला आणि वाईन शॉपच्या कर्मचाऱ्यांनी इंगळे यांना मदत केली. याप्रकरणी इंगळे यांनी सिंहगड रोड पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला असून, पोलिसांनी आरोपीच्या शोधासाठी शोधमोहीम सुरू केली आहे.

भारतीय दंड संहितेच्या कलम ३८६ आणि ३४ नुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. आरोपींची ओळख पटवण्यासाठी पोलीस सीसीटीव्ही फुटेज तपासत आहेत.

See also  येत्या जूनपासून ई-पंचनामे करण्यात येणार असल्याने शेतकऱ्यांना तात्काळ मदत मिळणार - मुख्यमंत्री Eknath Shinde - एकनाथ संभाजी शिंदे