औंध येथील राजमाता जिजाऊ स्मारक येथे राजमाता जिजाऊंचे पुजन

औंध : राजमाता जिजाऊ यांच्या 425 व्या जयंती निमित्त आज औंध येथील जिजामाता चौक ( परिहार ) चौक येथील रखडलेल्या जिजामाता स्मारकात औंधगाव महिला भजनी मंडळाच्या हस्ते जिजाऊंचे पुजन करण्यात आले आणि सामुहिक शिववंदना घेण्यात आली.

यानिमित्त या जिजाऊ स्मारकाकडे प्रशासनाचे लक्ष वेधावे आणि लवकरच हे स्फूर्तिदायक स्मारक पुर्ण व्हावे अशी इच्छा यावेळी आयोजक गणेश कलापुरे यांनी बोलून दाखवली शकुंतला पाटील या ज्येष्ठ मातेच्या हस्ते जिजाऊ पूजनाचा शुभारंभ केला आणि सर्व मतांच्या हस्ते पुजन करण्यात आले. यावेळी हेमंत पांचाळ , हरीश रुणवाल , रोहन रानवडे , निलेश कांबळे , सिद्धेश पाटील , अरुण पवार ,सौ.उषा सातव , जयश्री सोमवंशी , शोभा गायकवाड , इंद्रायणी जुनवणे, सुरेखा वाडेकर, आरती शिर्के, जिजाबाई जुनवणे,सरला पुणतांबेकर, शकुंतला पाटील आदी उपस्थित होते.

See also  अनुसूचित जातीतील विद्यार्थ्यांना अभियांत्रिकी आणि वैद्यकीय व्यावसायिक स्पर्धा परीक्षांचे पूर्व प्रशिक्षण